Sản phẩm nổi bật


  • Desktop
    Xuất xứ Desktop
    Tính năng

    Thích hơp cho dân văn phòng, kế toán, dự án.

    Mainboard GIGA GA-H61M-S2PV
    CPU CORE (i3-3220) 3.30Ghz 3M
    DDRAM III 2GB BUS1333
    HDD WESTERN 250GB SATA 3
    LCD ACER 18.5"    P196HQL  LED
    Case + Power 500w
    keyboard +Mouse GENIUS USB

    Giá bán

    8,755,000
  • SP-SF-10G-150-040-DC
    Xuất xứ Nhà cung cấp
    Tính năng
    Compliant with MSA SFP+ Specification
    SFF-8431.
    Operating data rate up to 10.3Gbps.
    Distance up to 40km.
    1550nm DFB EA Transmitter.
    Single +3.3V Power Supply and TTL Logic 
    Interface.
    Duplex LC Connector Interface.
    Hot Pluggable.
    Compliant with IEEE 802.3ae 10GBASE-ER.
    Compliant with IEEE 802.3ae 10GBASE-EW.
    Giá bán

    Call
  • SP-SF-10G-130-010-DC
    Xuất xứ Nhà cung cấp
    Tính năng
     Compliant with MSA SFP+ Specification
    SFF-8431.
    Operating data rate up to 10.3Gbps.
    Distance up to 10km.
    1310nm DFB-LD Transmitter.
    Single +3.3V Power Supply and TTL Logic 
    Interface.
    Duplex LC Connector Interface.
    Hot Pluggable.
    Compliant with IEEE 802.3ae 10GBASE-LR.
    Compliant with IEEE 802.3ae 10GBASE-LW.
    Giá bán

    Call
  • SP-SF-10G-150-080-DC
    Xuất xứ Nhà cung cấp
    Tính năng
    Compliant with MSA SFP+ Specification
    SFF-8431.
    Operating data rate up to 10.3Gbps.
    Distance up to 80km.
    1550nm DFB EA Transmitter.
    Single +3.3V Power Supply and TTL Logic 
    Interface.
    Duplex LC Connector Interface.
    Hot Pluggable.
    Compliant with IEEE 802.3ae 10GBASE-ER.
    Compliant with IEEE 802.3ae 10GBASE-EW.
    Giá bán

    Call
  • Máy chiếu OPTOMA GT360
    Xuất xứ OPTOMA
    Tính năng
    • Hỗ trợ độ phân giải lên đến 1080p.Âm thanh mạnh mẽ được xây dựng trong hệ thống loa 10-watt. Linh hoạt kết nối VGA, S-video, Composite, Stereo RCA Audio-in, ra âm thanh Stereo & RS-232. 3D tương thích với máy PC chơi game.
    Giá bán

    Call
  • MediaPack 1xx
    Xuất xứ AudioCodes
    Tính năng

    Dòng gateway VoIP với tên gọi MediaPack là dòng sản phẩm có chất lượng cao và mức giá hợp lý. Các gateway VoIP này sử dụng kỹ thuật thoại tiên tiến nhất nhằm cung cấp kết nối cho máy điện thoại truyền thống, máy fax và hệ thống PBX với mạng điện thoại IP. Sản phẩm đã được thiết kế và kiểm tra để tương thích với gatekeeper H.323, SIP server, Softswitch hàng đầu trên thế giới.

    SIP compliant

    Giá bán

    Call

Sản phẩm

 

View CONG TY TNHH GIAI PHAP SONG NAM profile on Ariba Discovery

 

Hãy liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay để được giá tốt.

Skype Me!Mr. Thuy Truong 
Skype Me!Mr. Long Phan
Skype Me!Mr. Phung Nguyen
Skype Me!Ms. Trang Đoan
Skype Me!Mr. Phuc Bui