Network-Thiết Bị Mạng


  • FIBER OPTIC COMPONENTS
    Xuất xứ Nhà cung cấp
    Tính năng
    Type FC Fiber Optic Patchcord and Pigtail.
    Single mode and Multimode APC.
    Simplex or Duplex.
    Custom order length: 5m, 10m, 15m, 20m...
    Cable: 2(3)mm PVC, LSZH, OM3, G-657A.
    All parts compliant with ROHS.
    IEC standard compatible.
    GR-326-CORE Compliant.
    Curvature radius: 3cm
    Outer diameter: 3.0mm
    Tensile strength : 90 N/cm
    Crush resistance (reversible): 550N/cm
    Giá bán

    Call
  • Vigor 3900
    Xuất xứ Draytek
    Tính năng
    - Super Load Balancing Router
    - 50 WAN Load balancing with 1.000 concurrent user
    - Throughput 750Mbps
    - Security Firewall
    - High Speed VPN server with 500 VPN Tunnel (IPSec)
     
    Giá bán

    21.780.000Đ
  • SP-SF-10G-850-003-DC
    Xuất xứ Nhà cung cấp
    Tính năng
    Compliant with SFP+ MSA Specification, RoHS.
    Operating data rate up to 10.3Gbps
    Up to 300m on 50/125um MMF(2GHz/Km).
    850nm VCSEL Transmitter.
    Single +3.3V Power Supply and TTL Logic Interface.
    Duplex LC Connector Interface.
    Hot Pluggable.
    Compliant with IEEE 802.3ae 10GBASE-SR.
    Compliant with IEEE 802.3ae 10GBASE-SW.
    Compliant to IEC 60825 Class 1.

     

    Giá bán

    Call
  • Vigor 2925Fn FTTH Dual WAN Wireless VPN Router
    Xuất xứ Draytek
    Tính năng
    - Firewall &  VPN server 
    - FTTH slot SFP
    - Wireless AP
    - VPN Load Balancing - Tăng gấp đôi băng thông VPN
    - Cổng quang SFP trực tiếp, 1 hoặc 2 sợi quang.
    - Wifi 802.11N tốc độ 300Mb, 4 SSID độc lập, hỗ trợ IPTV không dây, xem IPTV trên PC qua Wifi.

     

    Giá bán

    4.389.000Đ
  • Vigor 2925n Dual WAN VPN Router
    Xuất xứ Draytek
    Tính năng
    - Firewall &  VPN server 
    - Wireless AP
    - VPN Load Balancing - Tăng gấp đôi băng thông VPN
    - Wifi 802.11N tốc độ 300Mb, 4 SSID độc lập, hỗ trợ IPTV không dây, xem IPTV trên PC qua Wifi.
    Giá bán

    3.795.000Đ
  • Vigor 2925 VPN Router
    Xuất xứ Draytek
    Tính năng
    - Firewall &  VPN server 
    - VoIP gateway
    - Loadbalancing
    - VPN Load Balancing - Tăng gấp đôi băng thông VPN
    Giá bán

    3.575.000Đ
  • Vigor 2912
    Xuất xứ Draytek
    Tính năng
    - Firewall &  VPN server 
    - Loadbalancing
    - VPN Load Balancing - Tăng gấp đôi băng thông VPN
    Giá bán

    2.552.000Đ
  • Vigor2860n
    Xuất xứ Draytek
    Tính năng
    - VDSL & FTTH
    - Router cân bằng tải
    - Wireless N
    - VPN server
    Giá bán

    4.450.000Đ
  • Vigor2860
    Xuất xứ Draytek
    Tính năng
    - VDSL/ADSL2+ & FTTH
    - Router cân bằng tải
    - VPN server
    Giá bán

    3.750.000Đ
  • Vigor AP910C (Áp trần)
    Xuất xứ Draytek
    Tính năng
    - Hỗ trợ chuẩn AC
    - Dual band AP (2.4 & 5Ghz)
    - 4 Anten ngầm
    - Radius server
    - Multi SSID
    - Vlan 802.1q
    Giá bán

    2.980.000Đ
  • Vigor AP900
    Xuất xứ Draytek
    Tính năng
    - Giga PoE Access Point
    - Dual band AP (2.4 & 5Ghz)
    - 2 Anten chuẩn N 300Mbps
    - Radius server
    - USB printer
    - Multi SSID
    - Vlan 802.1q
    Giá bán

    2.780.000Đ
  • Vigor AP810
    Xuất xứ Draytek
    Tính năng
    - PoE Access Point
    - 2 Anten chuẩn N 300Mbps
    - Radius server
    - USB printer
    - Multi SSID
    - Vlan 802.1q
    -Bảo hành 2 năm
    Giá bán

    1.790.000Đ
  • Thiết bị mạng Linksys EA9200 Wireless
    Xuất xứ LINKSYS
    Tính năng
    Hỗ trợ Stateful Packet Inspection (SPI) Firewall, ngăn chăn truy cập Internet theo các chính sách
    Bảo hành 12 tháng
    Giá bán

    6.700.000Đ
  • Datwyler CU 662 Cat6 UUTP PVC-FR
    Xuất xứ Datwyler
    Tính năng
    Giá bán

    3300000
  • Thiết Bị Điều Khiển Trung Tâm Cảnh Báo
    Xuất xứ Nhà cung cấp
    Tính năng
    Ngõ vào tiếp xúc AC/DC, ngõ ra relay.
    Chức năng GPRS/4G có thể thay đổi theo nhu cầu của khách hàng.
    Hỗ trợ 4 băng tầng 850/900/1800/1900MHz.
    Máy khách TCP được tích hợp với máy chủ TCP có thể cấu hình được.
    Được tính hợp đồng hồ thời gian thực.
    Bộ giám sát lỗi.
    Dễ dàng triển khai và cấu hình với công cụ cấu hình.
    Quản lý thư viện trên nền Windows.
    Giá bán

    Call
  • Cable Cat 6 A 4FTP
    Xuất xứ AMP
    Tính năng
    Giá bán

    4.540.000Đ (Full VAT)

Sản phẩm

 

Hãy liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay để được giá tốt.

Skype Me!Mr. Thuy Truong 
Skype Me!Mr. Long Phan
Skype Me!Mr. Phung Nguyen
Skype Me!Ms. Trang Đoan
Skype Me!Mr. Phuc Bui